Karibu kwenye duka letu la mkondoni!

Mbadala-0120488291

Maelezo mafupi:

120469001, 120469019, 120469039, 120469101, 120469103, 120469509, 120469686, 120469982, 120488256, 120488277, 120488278, 120488282, 120488291, 120489231, 120489282, 120489316606060 3440, 3741, 3744, 4103, 4389, 6033GB3010, 6033GB3023, 6033GB3047, 6033GB3055, 6033GB3083, 3255439, 3283780, 894300, 986041090, 986047870, 1244492, 1267235, 1274480, 1350515, 13575918, V836659786, 943,357,261, F063075, 1177464, 11209422, AAN3112, AELD077, 10018258, LRA00973, LRA02504, LRA2504, LRA973, LRB00138, LRB138, 72735586, MG587, 51261017214, 51261017215, 51542402, 715424002, 71542402, 71548102, 81543102, 91540602, 91540620, 91540702, 91541502, 91549902, 9154990280, 95407002, 101542002, 101548202, 101548902, 10154890280, 101549202, 10154920280, 10548902, 3661502350, A0091549902, A009154990280, A0101548902, A010154890280, A0101549202, A010154920280, A010548902, 2871C201, 2940780, 43 6589, 510372, 9AR3927G, 20402404


Maelezo ya Bidhaa

Msimbo wa OEM

Magari yanayotumika

huduma

Vitambulisho vya Bidhaa

0120488291 Amperage (A) 100
Mzunguko CW
Aina ya Pulley Haijafungwa
Aina ya Pulley Zisizohamishika
Pulley Grooves 2
Nambari ya kuziba 243

  • Iliyotangulia:
  • Ifuatayo:

  • BOSCHI 120469001
    BOSCHI 120469019
    BOSCHI 120469039
    BOSCHI 120469101
    BOSCHI 120469103
    BOSCHI 120469509
    BOSCHI 120469686
    BOSCHI 120469982
    BOSCHI 120488256
    BOSCHI 120488277
    BOSCHI 120488278
    BOSCHI 120488282
    BOSCHI 120488291
    BOSCHI 120489231
    BOSCHI 120489282
    BOSCHI 120489316
    BOSCHI 986033510
    BOSCHI 986034270
    BOSCHI 986034400
    BOSCHI 986037410
    BOSCHI 986037440
    BOSCHI 986041030
    BOSCHI 986043890
    BOSCHI 3351
    BOSCHI 3427
    BOSCHI 3440
    BOSCHI 3741
    BOSCHI 3744
    BOSCHI 4103
    BOSCHI 4389
    BOSCHI 6033GB3010
    BOSCHI 6033GB3023
    BOSCHI 6033GB3047
    BOSCHI 6033GB3055
    BOSCHI 6033GB3083
    KUMBUSHA 3255439
    KUMBUSHA 3283780
    DAF 894300
    DAF 986041090
    DAF 986047870
    DAF 1244492
    DAF 1267235
    DAF 1274480
    DAF 1350515
    DAF 1357591
    DAF 297297
    DAF 393746
    DAF 613097
    DAF 894300
    FENDT 1800111482
    FENDT V836659786
    FIAT / MARELLI 943357261
    JOHN DEERE F063075
    KHD 1177464
    LETRIKA (ISKRA) 11209422
    LETRIKA (ISKRA) 312. Mchezaji hajali
    LEYLAND AELD077
    LIEBHERR 10018258
    LUCAS LRA00973
    LUCAS LRA02504
    LUCAS LR2504
    LUCAS 933
    LUCAS LRB00138
    LUCAS 138
    MAHLE 72735586
    MAHLE MG587
    MTU 51261017214
    MTU 51261017215
    MERCEDES-BENZ 51542402
    MERCEDES-BENZ 715424002
    MERCEDES-BENZ 71542402
    MERCEDES-BENZ 71548102
    MERCEDES-BENZ 81543102
    MERCEDES-BENZ 91540602
    MERCEDES-BENZ 91540620
    MERCEDES-BENZ 91540702
    MERCEDES-BENZ 91541502
    MERCEDES-BENZ 91549902
    MERCEDES-BENZ 9154990280
    MERCEDES-BENZ 95407002
    MERCEDES-BENZ 101542002
    MERCEDES-BENZ 101548202
    MERCEDES-BENZ 101548902
    MERCEDES-BENZ 10154890280
    MERCEDES-BENZ 101549202
    MERCEDES-BENZ 10154920280
    MERCEDES-BENZ 10548902
    MERCEDES-BENZ 3661502350
    MERCEDES-BENZ A0091549902
    MERCEDES-BENZ A009154990280
    MERCEDES-BENZ A0101548902
    MERCEDES-BENZ A010154890280
    MERCEDES-BENZ A0101549202
    MERCEDES-BENZ A010154920280
    MERCEDES-BENZ A010548902
    BARAZA 2871C201
    VALEO 2940780
    VALEO 436589
    VALEO 510372
    VALEO 9AR3927G
    VOLVO 20402404
    Fanya Mfano Andika Mwaka Maelezo
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 AK 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 K 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 S -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1832 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1832 AK 2003 - 11946cc, 320HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1832 K 2003 - 11946cc, 320HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1835 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1835 AK 1997 - 2002 11946cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1835 K 1997 - 2002 11946cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1835 S -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1836 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1836 A. 2002 - 11946cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1836 AK 2003 - 11946cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1836 K 2003 - 11946cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1836 LS -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1840 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1840 AK 1997 - 2002 11946cc, 394HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1840 K 1997 - 2002 11946cc, 394HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1840 S -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1841 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1841 K 2003 - 11946cc, 408HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1841 LS -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1843 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1843 AK 1997 - 2002 11946cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1843 K 1997 - 2002 11946cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2635 B 2005 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3028 B 2011 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3028 K 2011 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3228 C 2002 - 2004 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3335 2004 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3335 B 2004 - 2005 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3340 -  
    MERCEDES-BENZ AXOR 3340 B 2004 - 2005 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3340 K -  
    MERCEDES-BENZ AXOR 3343 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3343 B 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 4135 B 2005 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 4135 K 2009 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 4140 K 2009 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 4143 K 2009 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1998 - 6374cc, 252HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1999 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998 - 11967cc, 252HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1999 - 6374cc, 245HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1999 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITO 130 kW 1999 - 4249cc, 177HP
    ERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2002 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2012 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ VARIO 613 D -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 615 D -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 810 DT (670.398) 1996 - 4250cc, 4cyl, 102HP
    MERCEDES-BENZ VARIO 813 D -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 813 DA -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 814 DT (670.398) 1996 - 4250cc, 4cyl, 136HP
    MERCEDES-BENZ VARIO 815 D -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 815 DA -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 816 DT (670.398) 1996 - 4250cc, 4cyl, 152HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 1150L 1988 - 5675cc, 125HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 300 2000 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 300 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 3000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 3000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 400 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 400 2000 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 500 -  
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2002 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2012 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ SAFARI O 580-16 RHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ SAFARI O 580-16 RHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ SAFARI O 580-17 RHD 1999 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ SAFARI O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ SAFARI O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ SAFARI O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ SAFARI O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 1150L 1988 - 5675cc, 125HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 300 2000 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 300 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 3000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 3000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 400 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 400 2000 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ ZETROS 1833 A. 2008 - 7201cc, 326HP
    MERCEDES-BENZ ZETROS 2733 A 2008 - 7201cc, 326HP

    Waraka wa Nitel Qulaity:

    Bidhaa zetu zote hutoa huduma ya udhamini wa mwaka mmoja. Ikiwa kuna shida yoyote ya ubora wa bidhaa yenyewe kutoka tarehe ya ununuzi, baada ya uthibitisho na idara yetu ya ukaguzi wa ubora, tutatoa bidhaa mpya kabisa bure.

     Lengo la ushirika wa Nitel:

    Wateja 'kuridhika ni lengo letu, na kwa dhati tumaini la kuanzisha uhusiano wa muda mrefu wa ushirika na wateja ili kukuza soko. Ujenzi wa kipaji kesho pamoja! Kampuni yetu inaona "bei nzuri, wakati mzuri wa uzalishaji na huduma nzuri baada ya mauzo" kama msimamo wetu. Tunatarajia kushirikiana na wateja zaidi kwa maendeleo ya pamoja na faida. Tunakaribisha wanunuzi kuweza kuwasiliana nasi.
    Shida nyingi kati ya wauzaji na wateja ni kwa sababu ya mawasiliano duni. Tamaduni, wauzaji wanaweza kusita kuuliza mambo wasiyoelewa. Tunavunja vizuizi hivyo kuhakikisha unapata kile unachotaka kwa kiwango unachotarajia, wakati unachotaka. Wakati wa kujifungua haraka na bidhaa unayotaka ni Kigezo chetu. 

     

    Andika ujumbe wako hapa na ututumie