Karibu kwenye duka letu la mkondoni!

Mbadala-0124655012

Maelezo mafupi:

124555036, 124655012, 124655019, 124655500, 986049350, 4935, LRA03285, LRA03413, LRA3285, LRA3413, 5010589551, 7420466317, 5010589551, 7420466317, 7420862899, 20466268208


Maelezo ya Bidhaa

Msimbo wa OEM

Magari yanayotumika

Vitambulisho vya Bidhaa

0124655012 Voltage (V) 24
Amperage (A) 110
Mzunguko CW
Aina ya Pulley Zisizohamishika
Pulley Grooves 8
Kipenyo cha Pulley (mm) 73
B + Kituo (30) M8
Nambari ya kuziba 167

  • Iliyotangulia:
  • Ifuatayo:

  • BOSCHI 124555036
    BOSCHI 124655012
    BOSCHI 124655019
    BOSCHI 124655500
    BOSCHI 986049350
    BOSCHI 4935
    LUCAS LRA03285
    LUCAS LRA03413
    LUCAS LRA3285
    LUCAS LRA3413
    RENAULT 5010589551
    RENAULT 7420466317
    RVI (GARI ZA RENAULT IND.) 5010589551
    RVI (GARI ZA RENAULT IND.) 7420466317
    RVI (GARI ZA RENAULT IND.) 7420862899
    VOLVO 20466317
    VOLVO 20849352
    VOLVO 20850236
    VOLVO 21429782
    Fanya Mfano Andika Mwaka Maelezo
    MALORI YA RENAULT KERAX 460.32 2006 - 12800cc, 461HP
    MALORI YA RENAULT KERAX 500.32 2006 - 12800cc, 500HP
    MALORI YA RENAULT MAGNUM DXi 13 440.19 2009 - 12800cc, 440HP
    MALORI YA RENAULT MAGNUM DXi 13 460.18 T 2006 - 12800cc, 461HP
    VOLVO 8700 8700 1999 - 12100cc, 340HP
    VOLVO 8700 8700 1999 - 12100cc, 380HP
    VOLVO 9700 9700 2001 - 12100cc, 340HP
    VOLVO 9700 9700 2001 - 12100cc, 380HP
    VOLVO 9700 9700 2001 - 12100cc, 420HP
    VOLVO 9700 9700 2007 - 12100cc, 460HP
    VOLVO 9700 9700 2009 - 12800cc, 420HP
    VOLVO 9700 9700 2009 - 12800cc, 460HP
    VOLVO FM FM 500 2005 - 12800cc, 500HP
    VOLVO FM FM 500 2012 - 12800cc, 500HP
    VOLVO FMX 380 2010 - 12800cc, 380HP
    VOLVO FMX 420 2010 - 12800cc, 420HP
    VOLVO FMX 460 2010 - 12800cc, 460HP
    VOLVO FMX 500 2010 - 12800cc, 500HP
    Andika ujumbe wako hapa na ututumie