Karibu kwenye duka letu la mkondoni!

Mitsubishi-M009T80472 Starter motors

Maelezo mafupi:

 0051516401 0061511501 0061516901 0986022980 101463 19011501 20437436BN 20437436OE 28.1463M 30111N 30111N-DR 45-4088 551.523.123 6035634,0 88212783 8822980 A0051516401 A0061511501 A0061516901 CST35634AS CST35634GS IS9144 LRS02416 M009T80472 M009T80473 M009T83671 M009T84771 M9T80472 M9T80473 M9T83671 M9T84771 RNLM9T80472 S5049 STR71172 UD14936S UD15042S MS 558 101463B 101463P 11022980 6,035,634.1 STRL784 MAV126760 CGB-1708-24 113851 CS1463 LRS2416 A0071514601 0071514601


Maelezo ya Bidhaa

Nambari ya OEM

Magari yanayotumika

Huduma

Ufungashaji

Vitambulisho vya Bidhaa

M009T80472 Voltage [V] 24
Nguvu [kW] 7
Mzunguko CW
Ukubwa A [mm] 92
Ukubwa B [mm] 47
Hapana / meno [qty. ] 12
Hapana / meno (yanafaa ndani) [qty. ] 12
Hapana / mlima. mashimo [qty. ] 3
Hapana / mlima. mashimo na uzi [qty. ] 0
L.1 [mm] 348
O.1 [mm] 126.5
O.2 [mm] 126.5
O.3 [mm] 126.5
C.1 [mm] 14
C.2 [mm] 14
C.3 [mm] 14

  • Iliyotangulia:
  • Ifuatayo:

  • MERCEDES 0051516401
    MERCEDES 0061511501
    MERCEDES 0061516901
    BOSCHI 0986022980
    KUHNER 101463
    DELCO 19011501
    HALISI 20437436BN
    HALISI 20437436OE
    LAUBER 28.1463M
    WAI / TRANSPO 30111N
    WAI / TRANSPO 30111N-DR
    ELSTOCK 45-4088
    PSH 551.523.123
    SANDO 6035634.0
    POWERMAX 88212783
    FRIESEN 8822980
    MERCEDES A0051516401
    MERCEDES A0061511501
    MERCEDES A0061516901
    CASCO CST35634AS
    CASCO CST35634GS
    ISKRA / LETRIKA IS9144
    LUCAS LRS02416
    PRESTOLITE M009T80472
    PRESTOLITE M009T80473
    PRESTOLITE M009T83671
    MITSUBISHI M009T84771
    MITSUBISHI M9T80472
    MITSUBISHI M9T80473
    MITSUBISHI M9T83671
    MITSUBISHI M9T84771
    RNL RNLM9T80472
    AS-PL S5049
    WOODAUTO STR71172
    AS-PL UD14936S
    AS-PL UD15042S
    MAHLE MS 558
    KUHNER 101463B
    KUHNER 101463P
    EUROTEC 11022980
    SANDO 6035634.1
    3FAIDA 788. Mkojo haufanyi
    SIOM MAV126760
    AINDE CGB-1708-24
    MIZIGO 113851
    SEHEMU ZA HC CS1463
    LUCAS LRS2416
    MERCEDES A0071514601
    MERCEDES 0071514601
    Fanya Mfano Andika Mwaka Maelezo
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 AK 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 K 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 S -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1832 -  
    MERCEDES-BENZ AXOR 2636 K 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2640 B 2004 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2640 K 2004 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2643 B 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2643 K 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3028 K 2011 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3236 B 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3236 K 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1998 - 6374cc, 252HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1999 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ SAFARI O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ SAFARI O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ SAFARI O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ SAFARI O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 476HP

    Bidhaa zetu zote hutoa huduma ya udhamini wa mwaka mmoja. Ikiwa kuna shida yoyote ya ubora wa bidhaa yenyewe kutoka tarehe ya ununuzi, baada ya uthibitisho na idara yetu ya ukaguzi wa ubora, tutatoa bidhaa mpya kabisa bure.

    Lengo la ushirika: Kuridhika kwa Wateja ni lengo letu, na tunatumai kwa dhati kuanzisha uhusiano wa muda mrefu wa ushirika na wateja ili kukuza soko kwa pamoja. Ujenzi wa kipaji kesho pamoja! Kampuni yetu inaona "bei nzuri, wakati mzuri wa uzalishaji na huduma nzuri baada ya mauzo" kama msimamo wetu. Tunatarajia kushirikiana na wateja zaidi kwa maendeleo ya pamoja na faida. Tunakaribisha wanunuzi kuweza kuwasiliana nasi. Shida nyingi kati ya wauzaji na wateja ni kwa sababu ya mawasiliano duni. Tamaduni, wauzaji wanaweza kusita kuuliza mambo wasiyoelewa. Tunavunja vizuizi hivyo kuhakikisha unapata kile unachotaka kwa kiwango unachotarajia, wakati unachotaka. Wakati wa kujifungua haraka na bidhaa unayotaka ni Kigezo chetu.

    Tunayo sanduku la kupakia rangi na sanduku la kufunga lisilo na upande wowote, na sanduku la upakiaji lililobinafsishwa Kila bidhaa itakuwa ikifunga kwenye sanduku moja na lebo ya habari yote juu yake, na masanduku yatafungwa kwenye katoni, mabokosi yatajaa kwenye godoro.

    Andika ujumbe wako hapa na ututumie